• RB5009 rackmount kit K-79
    450.00 ฿
    500.00 ฿  (-10%)

     

  • ใหม่ล่าสุด
    OM3 Duplex LC cable, SR (UOC-5 สายยาว 5 เมตร)
    950.00 ฿
    1,000.00 ฿  (-5%)

     

  • ใหม่ล่าสุด
    RB5009UG+S+IN
    7,500.00 ฿
    8,000.00 ฿  (-6%)

     

  • ใหม่ล่าสุด
    UC-DAC-SFP+
    1,000.00 ฿
    1,200.00 ฿  (-17%)

     

  • ใหม่ล่าสุด
    CSS610-8G-2S+IN
    3,450.00 ฿
    3,500.00 ฿  (-1%)

     

  • ใหม่ล่าสุด
    UniFi Switch 48 PoE
    21,600.00 ฿
    22,000.00 ฿  (-2%)

     

  • ใหม่ล่าสุด
    UniFi Switch Lite 16 PoE
    7,800.00 ฿
    8,000.00 ฿  (-3%)

     

  • ใหม่ล่าสุด
    UniFi 6 LR (U6-LR)
    6,900.00 ฿
    7,500.00 ฿  (-8%)

    มีหลายคุณสมบัติให้เลือก

  • UniFi Switch PRO 48
    21,500.00 ฿
    22,000.00 ฿  (-2%)

     

  • UniFi Switch 48
    15,000.00 ฿
    16,000.00 ฿  (-6%)

     

  • UnFi Switch PRO 24
    14,500.00 ฿
    15,000.00 ฿  (-3%)

     

  • UnFi Switch 24
    9,000.00 ฿
    9,500.00 ฿  (-5%)

     

  • UniFi Switch XG 16
    20,500.00 ฿
    21,000.00 ฿  (-2%)

     

  • ใหม่ล่าสุด
    UniFi 6 Lite (U6-LITE)
    3,600.00 ฿
    3,800.00 ฿  (-5%)

    มีหลายคุณสมบัติให้เลือก

  • ใหม่ล่าสุด
    CCR2004-16G-2S+
    14,000.00 ฿
    14,500.00 ฿  (-3%)

     

  • ใหม่ล่าสุด
    UFiber AE Converter
    1,000.00 ฿
    1,200.00 ฿  (-17%)

     

  • ใหม่ล่าสุด
    UFiber GPON Wi-Fi Router
    2,800.00 ฿
    2,900.00 ฿  (-3%)

     

  • UFiber SFP Module GPON C+
    2,700.00 ฿
    2,800.00 ฿  (-4%)

     

  • ใหม่ล่าสุด
    UniFi Protect Network Video Recorder (UNVR)
    14,500.00 ฿
    15,000.00 ฿  (-3%)
    ขายแล้ว 10

     

  • ใหม่ล่าสุด
    UniFi Video Camera G4 PRO
    15,000.00 ฿
    16,000.00 ฿  (-6%)
    ขายแล้ว 4

     

  • ใหม่ล่าสุด
    RBD53iG-5HacD2HnD(hAP ac3)
    3,200.00 ฿
    3,500.00 ฿  (-9%)
    ขายแล้ว 41

     

  • UF-SM-10G
    3,200.00 ฿
    3,500.00 ฿  (-9%)
    ขายแล้ว 1

     

  • CRS109-8G-1S-2HnD-IN
    4,850.00 ฿
    5,000.00 ฿  (-3%)

     

  • ใหม่ล่าสุด
    CRS354-48P-4S+2Q+RM
    25,500.00 ฿
    26,000.00 ฿  (-2%)