• UACC-OM-SM-10G-D-2
    1,800.00 ฿
    2,000.00 ฿  (-10%)

     

  • Camera G4 Dome
    1.00 ฿
    2.00 ฿  (-50%)

     

  • ขายดี
    Camera G4 Bullet
    1.00 ฿
    2.00 ฿  (-50%)

     

  • ใหม่ล่าสุด
    UISP UFiber WiFi6 GPON CPE
    3,800.00 ฿
    4,000.00 ฿  (-5%)

     

  • ขายดี
    UniFi6 Pro
    7,500.00 ฿
    8,000.00 ฿  (-6%)

    มีหลายคุณสมบัติให้เลือก

  • ใหม่ล่าสุด
    UniFi6 Mesh
    7,300.00 ฿
    7,500.00 ฿  (-3%)

     

  • ใหม่ล่าสุด
    Switch Enterprise 48 PoE
    53,500.00 ฿
    55,000.00 ฿  (-3%)
    ขายแล้ว 1

     

  • ใหม่ล่าสุด
    Switch Flex XG
    11,000.00 ฿
    12,000.00 ฿  (-8%)
    ขายแล้ว 1

     

  • ใหม่ล่าสุด
    Switch Enterprise 8 PoE
    18,500.00 ฿
    19,000.00 ฿  (-3%)

     

  • ใหม่ล่าสุด
    Network Video Recorder Pro
    19,500.00 ฿
    20,000.00 ฿  (-3%)

     

  • ใหม่ล่าสุด
    OM3 Duplex LC cable, SR
    700.00 ฿
    750.00 ฿  (-7%)

     

  • ขายดี
    UACC-CM-RJ45-1G
    900.00 ฿
    1,000.00 ฿  (-10%)

     

  • Direct Attach Copper Cable (UDC-1,UDC-2,UDC-3)
    1,000.00 ฿
    1,000.00 ฿

    มีหลายคุณสมบัติให้เลือก

  • ใหม่ล่าสุด
    Ethernet Patch Cable 2M RJ-45
    200.00 ฿
    250.00 ฿  (-20%)

    มีหลายคุณสมบัติให้เลือก

  • ใหม่ล่าสุด
    PoE Injector, 50V 60W
    1,000.00 ฿
    1,000.00 ฿

     

  • ใหม่ล่าสุด
    PoE Injector, 802.3AF
    450.00 ฿
    500.00 ฿  (-10%)

     

  • ใหม่ล่าสุด
    Switch Flex Utility
    2,600.00 ฿
    2,800.00 ฿  (-7%)
    ขายแล้ว 7

     

  • ใหม่ล่าสุด
    Switch Lite 8 PoE
    4,000.00 ฿
    4,500.00 ฿  (-11%)
    ขายแล้ว 91

     

  • ใหม่ล่าสุด
    OM5 Duplex LC cable, SR
    950.00 ฿
    1,000.00 ฿  (-5%)

     

  • ใหม่ล่าสุด
    UC-DAC-SFP+
    1,000.00 ฿
    1,200.00 ฿  (-17%)

     

  • ใหม่ล่าสุด
    Switch 48 PoE
    21,600.00 ฿
    22,000.00 ฿  (-2%)
    ขายแล้ว 37

     

  • ใหม่ล่าสุด
    Switch Lite 16 PoE
    8,000.00 ฿
    8,500.00 ฿  (-6%)
    ขายแล้ว 129

     

  • ขายดี
    UniFi6 Long-Range
    8,000.00 ฿
    8,500.00 ฿  (-6%)
    ขายแล้ว 636

    มีหลายคุณสมบัติให้เลือก

  • Switch PRO 48
    21,500.00 ฿
    22,000.00 ฿  (-2%)
    ขายแล้ว 27